Chào em,
Chương trình đào tạo tại UEF được xây dựng theo mô hình song ngữ quốc tế trên 50% chương trình đào tạo học bằng tiếng Anh với giáo trình luôn được cập nhật mới nhất
Trong chương trình đào tạo sinh viên sẽ được học 7 cấp độ tiếng Anh ( kiến thức tương đương với IELTS 5.5) và trên 50% số lượng môn học bằng tiếng Anh, giáo trình được cập nhật liên tục theo tiêu chuẩn quốc tế, lớp học khoảng 40 sinh viên /lớp, được đảm bảo nơi thực tập và giới thiệu việc làm cho 100% sinh viên. Tại UEF, chương trình đào tạo với các môn đại cương và cơ sở ngành bằng tiếng Việt, các môn chuyên ngành chuyên sâu học bằng tiếng Anh.
Năm 2023, học phí của UEF được tính dựa vào tổng số tín chỉ sinh viên đăng ký trong mỗi học kỳ, một năm học bao gồm 4 học kỳ, mức học phí của tất cả các ngành tại UEF trung bình khoảng 18 triệu - 20 triệu/học kỳ (đã bao gồm 7 cấp độ tiếng Anh). Mức học phí trên chưa bao gồm các chính sách học bổng, em tham khảo học bổng tại đây: https://www.uef.edu.vn/hocbong
Nếu còn vấn đề nào chưa rõ, em có thể gọi đến số 094 998 1717, 091 648 1080 hoặc (028) 5422 5555 để được Ban tư vấn UEF hỗ trợ thêm thông tin.
Ban Tư vấn Tuyển sinh